13 ตอบกลับ

เหมือนกันเลย ปกติไม่ชอบหวาน พักนี้โหยน้ำหวาน ไอติม ข้าวเหนียวมะม่วง หรือเพราะอากาศร้อนรึป่าวก็ไม่แน่ใจ

ก่อนท้องก็ไม่ค่อยชอบทานเท่าไหร่ค่ะยิ่งท้องโตยิ่งชอบทานหวานนมจืดนี่เบื่อไปเลยค่ะไม่รู้เป็นอะไร😌😅

ปกติชอบกินของหวานค่ะ แต่พอท้อง กลับไม่ทานเลยค่ะ กลายเป็นไม่ชอบ สรุปคลอดออดมา ได้ผู้ชายจ้า

VIP Member

ชอบเหมือนกันค่ะ เป็นคนท้องที่ไม่กินของเปรี้ยวเลย😂แต่ระวังเบาหวานขณะตั้งครรภ์นะคะ

บ้านนี้ประจำ ไอติมบิงซูของเย็นๆชอบมาก แต่ต้องไม่หวานมากนะ หวานมากแม่น้ำตาลขึ้น😁

VIP Member

บ้านนี้เหมือนกันเลยจ้า ตอนท้องชอบกินอะไรหวานๆ ปกติแล้วจะไม่ชอบกินของหวานเลย

เป็นเหมือนกันคะ บ้านนี้โหยหาแต่ของหวานๆไอติม น้ำหวาน ขนมหวาน ต้องมีค่ะ😊😊

ชอบมากค่ะปกติเป็นคนกินหวานอยู่แล้ว แอบกลัวเบาหวานอยู่เหมือนกัน55

ชอบเหมือนกันค่ะ ทานได้แต่ของหวาน อย่างอื่นทานไม่ได้เลยค่ะ

อากาศก็ร้อนก็เลยอยากกินแต่ของหวานๆเย็นๆ