4 ตอบกลับ

เป็นค่ะ เราเอาน้ำมันละหุ่งทาค่ะ มันผิวเหนอะหนะไปหน่อยแต่ช่วยได้ค่ะ อย่าเกานะคะแม่ถ้าเกาแล้วมันจะลอกแล้วก้แตกค่ะ ผิวน่าจะขยายค่ะ เพราะเราคันอยู่สี่ห้าวันแล้วก้หายคันท้องก้ใหญ่ขึ้นค่ะ แข็งใจไว้ค่ะแม่ ฮึบๆ

TapFluencer

เป็นค่ะแม่ เพราะแม่ท้องผิวจะแห้งทาครีมหรือออยบำรุงช่วยได้ค่ะ

เป็นเหมือนกันจ้า คันทั้งตัวทั้งวันทั้งคืน ทาคารามายบรรเทา

ทาคารามัยได้คะ หนักๆควรไปหาหมอ

ทำได้เท่านั่นคะ คนท้องแพ้ง่าย ฮอโมนเปรียนง่าย และทานยามากไม่ได้ ทำได้แค่รักษาเบื้องต้น