45 ตอบกลับ

กำหนด14พย.ค่ะ แต่คิดว่าน่าจะสิ้นเดือนตค.หรือต้นๆพย.แน่นอน😂

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะ กำหนด12พย แต่แอบรู้สึกว่าต้องมาก่อนแน่นอน

วันเดียวกันเลยค่ะ แม่แอบลุ้นให้คลอดตุลาค่ะอยากให้เกิดเดือนเดียวกันกับพี่ชาย

VIP Member

หนูค่ะ มีแต่คนทัก ตุลานี้แตกแน่,กำหนดเดือน11อีก วันที่17-11-67

บ้านนี้ กำหนดคลอด 12 พฤศจิกายนค่ะ ลุ้นอยู่เหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ 9 พฤศจิกายน แต่ครบกำหนด37วีค วันที่19ตุลาคมค่ะ

บ้านนี้ 11 พฤศจิกาค่ะ แต่มีความเสี่ยงคลอดก่อนกำหนด😅

1 พ.ย น้องกลับหัวแล้วจ้า คิดว่าน่าจะกลางๆเดือนตุลา

กำหนด 9 พ.ย แต่คาดว่าน่าจะปลายเดือน ต.ค ลุ้นสุดๆเลย

ทีมพ.ยเหมือนกันค่า ไม่น่าจะเกินต.ค แน่ๆค่ะ

บ้านนี้28พ.ย กลัวคลอดก่อนเหมือนกันค่ะ ท้อง3