30 ตอบกลับ

ขี่รถส่งของจน5เดือนกว่าเลย ตอนนี้คลอดแล้ว ปลอดภัยดีค่ะ

บ้านนี้ขับมอไซค์ทุกวันค่ะ ไปหาหมอก๊ขับไปเอง ตอนนี้37+1w

บ้านนี้นั่งจนตัวเองคลอดค่ะ แต่ที่จริงไม่ควรนั่งนะคะ

VIP Member

บ้านนี้ซ้อนมอไซค์ยันคลอดเลยค่ะ ให้แฟนขี่ช้าๆค่ะ

ตอนนี้36 วีค แล้วยังขับมอเตอร์ไซต์ปกติอยู่เลยค่ะ

9เดือนเนี้ยค่ะ แต่ก้อต้องขับเบาๆค่ะ กระดกเบาๆ

บ้านนี้38+1ยังขับและนั่งมอร์เตอร์ไซค์ยุจร้า

บ้านนี้มดลูกเปิดแล้วยังนั่งอยู่เลยค่ะ 😆😆

3 เดือนแรก และช่วงใกล้คลอด ไม่ควรนั่งค่ะ

บ้านนี้26wยังขับมาทำงานอยุ่เรยทุกวัน