26 ตอบกลับ

9ก.ค หน่วงท้องเจ็บจิมินอนหลับยากมากดีดมากคึกมากเวลากลางคืนถีบจนจุกน้องกลับหัวแล้วท้องแข็งโก่งตัวแบบบ่อยมากไป เดินเหมือนแพนกวิน😅

ของชอบเนอะเเม่

17 ก.ค. ปวดเอว ปวดลงจิมิ นอนไม่ค่อยหลับ ตื่นมาฉี่กลางคืน 3-4 รอบ นอนตะแคงซ้าย/ขวา เท่านั้น นั่งพิงผนังหลับสบายสุด น้องดิ้นแรงมาก หลับไม่ได้เลยกลางคืน

บ้านนี้ 8 กรกฎาค่ะ เวลาเดินหน่องที่ท้อง ปวดง่ามขาและจิมิ ขี้ร้อน เหงื่อแตก ท้องแข็งบ่อย กลางคืนปวดฉี่บ่อย ปวดสะโพกและหลังมากนอนลำบาก 34w ค่ะ

เราจะสู้ไปด้วยกันค่ะแม่อีกเดือนเดียวค่ะ

12กรกฎาค่ะ น้องดิ้นทั้งวันเลยค่ะ กลางคืนดินยันตี1 ดิ้นแรงและชอบโก่งตัวบ้าง แม่บ้านนี้เสี่ยงคลอดก่อนกำหนด น้องยังนอนท่าขวางอยู่เลยค่ะ

บ้านนี้ 32+1ค่ะ เจ็บหน่วงท้องเวลาเดิน น้องโก่งตัวบ่อยโก่งทีท้องแข็ง เวลากลางคืนลุกฉี่บ่อย และขาชอบเป็นตะคริวบ่อย

เวลาเดินหน่วงท้อง ปวดง่ามขา จิมิ ขี้ร้อน เหงื่อแตก ท้องแข็งบ่อย กลางคืนฉี่บ่อยมาก ปวดสะโพก 🥲 32+3 ค่ะ

13 ก.ค.ปสดเอวรู้สึกอึดอัดก่อนหน้านี้ลุกขึ้นฉี่ลำบากแต่พอเปลี่ยนมานอนเตียงก็ลุกขึ้นง่ายมากค่ะ

6/7 นอนหงายเริ่มอึดอัดแล้วค่ะ กับเวลาจะนอนแล้วจะลุก ตีวงกว้างเป็นรถ10ล้อเลยค่ะ

23.ก.ค ปวดจิมิหน่วงท้องนอนไม่ค่อยหลับค่ะบางทีก็เป็นตะคริวลุกนั่งลำบากมากค่ะ

33+4 กำหนด 11 ก.ค. ท้องแรก หน้าท้องกระตุก ตอนตื่นนอนใหม่ๆ ปกติมั้ยค่ะ