21 ตอบกลับ

โรงพยาบาลรัฐ ตรวจ QT TEST ฟรีนะคะ ความแม่นยำ80% เป็นโครงการของรัฐบาล บ้านนี้ฝากเอกชน แต่ไปตรวจดาวน์โรงบาลรัฐค่ะ

แนะนำให้ตรวจนะคะ ลองถามรพ.รัฐดู บางที่ตรวจฟรี เเต่บางที่มีค่าใช้จ่าย 2000-3000 บาทค่ะ

ตรวจค่ะ ดาวน์เป็นที่โครโมโซมซึ่งตรวจเลือดกับซาวน์มันดูไม่ได้ค่ะ

ฝาก รพ.รัฐค่ะ ตรวจฟรีไม่เสียค่าใช้จ่ายค่ะ แม่บ้านนี้ก็ตรวจ รพ.รัฐค่ะ

TapFluencer

เค้าก็ไม่อยากตรวจเลย เค้ากลัวการเจาะ เลือด การฉีดยาที่สุด

เราฝาก รพ รัฐ ตรวจดาวน์ ไม่เสียค่าใช้จ่ายค่ะ

รอฟังผลวันที่14ค่ะเครียดเหมือนกันค่ะท้องแรกค่ะ

บ้านนี้ก็ไม่ได้ด้วย มารู้ว่าท้องก็18วีคแล้ว

กังวลอยุ่ค่ะ รอฟังผลวันที่28นี้ค่ะ

บ้านนี้่ฝากโรงบาลรัฐ ตรวจฟรีค่ะ