11 ตอบกลับ

5 เดือนเหมือนกัน ท้องแทบไม่ออกเลยค่ะ 😂 ส่วนตอดก็บางวันตอดเยอะบางวันตอดน้อย บางวันแทบไม่รู้สึกเลยค่ะ แอบกังวลเวลาน้องไม่ตอดอยู่ค่ะ 🥹

กังวลตอนน้องไม่ตอดนี่เเหละค่ะ

คิดว่าเป็นคนเดียวส้ะอีก 5 เดือนกว่า ท้องยังไม่ออกเลยค่ะ ไม่ค่อยรู้สึกว่าดิ้นหรืออะไรเลย ท้องแรกค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ55

Super Mum

แม่อาจจะหน้าท้องหนาค่ะเลยไม่ค่อยรู้สึก ส่วนเรื่องท้องออก บ้านนี้ก็พึ่งมาออกตอน 6-7 เดือนค่ะแม่

ออ ขอบคุนค่ะ

Super Mum

บ้านนี้ท้องหนา ท้องแรก ตอดเบาๆตอน 19W ตอนนี้ 20W+2 ตอดชัดเจนแล้วค่ะ ท้องออกแบบ 100% 🤣

ของเค้าคงต้องรอดู เพราะท้องหนาเหมือนกัน🤣

เรา5เดือน4วันแล้วค่ะน้องเริ่มตอดละเริ่มดิ้นหน่อยค่ะ ท้องออกไม่เยอะค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้มีแต่คนทักว่าท้องเล็ก #ท้องแรกค่ะ😊

6-7 เดือนท้องคงออกเยอะกว่านี้เนาะแม่😊😂

เหมือนกันคะแต่รู้สึกอยู่ว่าลูกตอด

บ้านนี้20w1d ดิ้นกับตอดแย้วงับแม่❤️

บ้านนี้ดิ้นดีมากค่ะ ท้องออกเยอะมาก

อยากเป็นแบบบ้านเเม่ๆบ้างเลยค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ