42 ตอบกลับ

โชคดีจังเลยค่ะ คลอดง่ายมาก แถมน้องยังน้ำหนักดีอีกด้วย สมมุติถ้าถึง40วีคจะขนาดไหนเนี่ย555 ยินดีด้วยจ้า

555 พิมผิดคะ ว่าจะพิม39w ไม่รุเป็น 35 w ได้ไง

คลอดง่ายจังแม่บ้านนี้ท้องเเรกข้ามวันข้ามคืน ท้องนี้37w5dยังแอบกลัวๆอยู่เลยแม่

สู้ๆคะ พอเจ็บท้องขึ้นมาไม่รุ้สึกว่ากลัวเลย

ยินดีด้วยนะคะ อยากคลอดง่ายๆแบบแม่จังค่ะ ท้องแรกแอบกังวลนิดหน่อย😅

บ้านนี้ก็เป็นคะ พอเจ็บมาจิงๆไม่กลัวอะไรเลย คืออยากคลอดมาก_ สู้ๆคะ

คุณแม่ทานอะไรเป็นพิเศษ​หรือออกกำลังกายแบบไหนมั้ยคะถึงคลอดง่าย

ทำตามโบราณเขาบอกคะ กินข้าวต้องรีบกินอิ่มเเล้วไม่ไห้นั่งเเช่ เพราะคลอดลูกจะได้คลอดง่ายๆ

ยินดีด้วยจร้า อยากคลอดง่ายแบบนี่บ้างจัง😊😊😊

ขอไห้คลอดง่ายๆคะ

บ้านนี้ 39+6 ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ เงียบมาก

เดินบ่อยๆคะ บ้านนี้เดินบ่อยๆ

ยินดีด้วยนะคะ คลอดง่ายจังน่าอิจฉาสุดๆค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่❤️

ยินดีด้วยค่ะ🎉 อยากคลอดง่าย ๆ แบบนี้บ้าง❤

ขอบคุณค่ะแม่

ยินดีด้วนค่ะ อยากคลอดง่ายๆเหมือนแม่จัง

ขอไห้คลอดง่ายๆจร้า

คลอดง่ายเลยค่ะ เลี้ยงง่ายๆโตไวๆนะค่ะ

ขอบคุณมากคะ