126 ตอบกลับ

VIP Member

ของเราหมอว่า ญ 90% 18 weekแล้วค่ะ กำหนดคลอด 30 พ.ย นี้ค่ะ

ลูกสาวค่ะ คลอดกันยา มองข้างหน้าดั้งหายเลย😆😆

บ้านนี้ลูกสาวค่ะ กำหนดคลอด30พฤศจิกายนค่ะ

VIP Member

ลูกสาวค่ะคลอด 1 ก.พ. ตอนนี้5เดือนจ้า ☺️

ลูกสาว จ้า กำหนดคลอดเดือนกันยาคะ 10/9/62 🐷🐷

ลูกสาวค่ะ 1เดือน12วัน คลอด17พฤษภาค่ะ

บ้านนี้ได้ลูกสาวคะ รอวันเจอหน้ากันคะ

บ้านนี้ได้ลูกสาวค่า คลอดเดือนตุลาค่า

รอบๆตัวมีแต่คนได้ผู้ชายค่ะ 8 บ้านเลย555

VIP Member

บ้านนี้ ได้ลูสาว กำหนดคลอด29 ตุลาคมค่ะ