197 ตอบกลับ

ลูกสาวค่ะ 😂 อายุ 6 เดือนครึ่ง ชื่อน้องภูพิงค์ อิแม่หลงทุกอิริยาบท ของลูกจริงๆ 😍

น้องกฤต คับ บ้านนี้พ่อกับแม่หลงลูกมากๆค่ะในโทรสับมีแต่รูปลูกแล้วค่ะตอนนี้ 😊😊

มีรูปตอนน้องนอนเยอะเลยค่ะ แต่ทุกรูปก็คือนอนท่านี้หมดเลยจ้าแม่ 55555

น้องบัว ตอน 1 เดือน 12 วัน แม่ถูกเรียกตัวมาทำงาน จากกันมา 6 วัน แล้วคิดถึง❤😭

บ้านนี้ชอบถ่ายรูปเวลาลูกหลับ ดูไม่มีความกังวลดีค่ะ น้องฟ้า 5เดือน 2 วัน

บ้านนี้นั้งมองลูกตอนหลับและแอบเครียดกับโรคระบาดตอนนี้ไปด้วย

ถึงจะไม่น่ารักสำหรับคนอื่น แต่น่ารักที่สุดสำหรับแม่แล้ว

น่ารักมากค่ะ เอ็นดู

VIP Member

หลับแบบเย่อหยิ่งครับ น้องจูลส์ 8 เดือนครึ่งครับ

น้องได้เดือนครึ่ง คอหายแล้วค่ะ น่าฟัดมาก❤️❤️

VIP Member

ลูกหมูตอนหลับจ้า น้องน้ำหนาว 3 เดือน 21 วันค่ะ😍