61 ตอบกลับ

คิดว่าน่าจะเแนบางเจ้าค่ะ เรากินแล้วไม่เป็นไร รอดๆเเต่คงต้องระวังแล้ว

ใช่คะ อาจจะเป็นแค่บางร้าน แต่หมอบอกทานบ่อยตอนตั้งครรภ์ไม่ดีเท่าไหร่

บ้านนี้ไปนอนเมื่อวันศุกร์ ทั้งถ่ายทั้งอ้วก ท้องก็ปวด ทรมานมากค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ เป็นประโยชน์มาก ขอให้หายเร็วๆนะคะ

เหมือนกันเลยค่ะคุณแม่ตอนท้องเราก้เป็น หายไวๆนะค่ะ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ ขอให้หายไวๆ น้องปลอดภัยนะคะ

ขอบคุณสำหรับการแนะนำนะค่ะ ชอบกินปลาทูเหมือนกัน

อาจจะเป็นแค่บางร้านคะ หมอบอกทานบ่อยตอนตั้งครรภ์ไม่ดีเท่าไหร่

บ้านนี้ชอบกินปลาทูมากเลย แบบนี้คงต้องงดแล้ว 😢

คงต้องเลี่ยงเพื่อความปลอดภัย 😢

ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ หายไวๆนะคะแม่

บ้านนี้ท้องเสียก็admit กินลูกชิ้นจร้า

อ้าวเราเพิ่งกินปลาทูไปเมื่อกี้เลย...

อาจจะเป็นแค่บางร้านคะที่อยากให้ปลาดผุสด แต่หมอบอกทานบ่อยตอนตั้งครรภ์ไม่ดีเท่าไหร่