328 ตอบกลับ

ลูกคนแรกเหมือนกันค่ะเห่อมากท้อง 5 เดือนก็เริ่มทยอยซื้อของแล้วค่ะ

เป็นเหมือนกันเห่อมาก ลูกคนแรก หลานคนแรก ปู่ย่าตายายเห่อกันหมดค่ะ

บ้านนี้35+3วีคอยากเจอเเล้วอยากหอมแก้มแล้วอยากเล่นด้วยมากๆๆๆๆ🤰💝

บ้านนี้เห่อมากกๆๆนับวันรอคลอดเลยค่ะอยากจะเห้นหน้าเเล้วๆๆ😅😅😅😅

บ้านนี้เห่อๆมานับวันรอคลอดแล้วเอาเสื้อผ้าลูกมากอดมาดมทุกวัน❤️

เห่อด้วยจ้า ดูเสื้อผ้าล่ะ แต่ยังไม่รู้เพศเลย อยากให้ออกมาไวๆ😂😂

ท้องแรกคะ ได้ลูกสาว บ้านนี้เป็นคะ ซื้อของน้องใว้ตั้งแต่3เดือน 555

VIP Member

เหมือนกันค่ะอยากคลอดแล้วเหมือนกัน แต่พอคลอดคงวุนวายน่าดูค่ะ😂

พ่อเอาใจใส่ดีมากค่ะรอมา8ปีคิดว่าคงหมดหวังแต่ตอนนี้สมหวังแล้ว

เห่อมากเลยค่ะโดยเฉพาะคุณพ่อต้องเล่นต้องจับทุกวันได้27wแล้วค่ะ