328 ตอบกลับ

เห่อเหมือนกันใครโดนท้องไม่ได้เลยกลัวลูกจะเป้นไรบ้านนี้35w1dใกล้คลอดแย้ว

บ้านนี้เป็นค่ะเห่อมากด้วยโดยเฉพาะแฟนเห่อมากกว่าแม่เพราะได้ลูกชายสมใจแล้ว5555

เป็นค่ะไม่ว่าจะท้องแรกหรือท้อง2 ตอนนี้ท้อง2แล้วก็ยังตื่นเต้นอยากเห็นหน้าค่ะ

บ้านนี้เห่อตั้งแต่รู้ว่าท้องจนตอนนี้น้องได้5เดือน9วัน ก็ยังไม่เลิกเห่อค่ะ 😂

เห่อตั้งแต่รุ้ว่าท้องค่ะตอนนี้น้อง2เดือน18วันก้เห่ออยุ่ค่ะน้องผู้ชายค่ะ😂😂

เห่อมากค่า ยิ่งตอนน้องดิ้นยิ่งมีความสุขอดใจรอไม่ไหว555 ท้องแรกค่ะลูกชาย🥰

ทัองแรกลุกชายเหมือนกันจ้า

บ้านนี้คุณพ่ออยากให้คลอดแล้วค่ะ บอกอยากเห็นหน้าลูก ท้อง 3 เดือนอยู่เลยค่ะ😂

บ้านนี้กำหนด22มิ.ย.เฝ้ารอไห้ลูกออกมาทุกวันเลยค่ะ อยากเจอมากๆๆ #ลูกชายคนแรก🥰

เหมือนกันค่ะ อยากเห็นหน้าลูกมาก ชวนแฟนไปซาวด์แบบ4D แฟนบอกรอคลอดทีเดียว🤣😁😁

ท้องสองเห่อกว่าท้องแรกค่ะ ตื่นเต้นตอนคุณหมอซาวด์ เพราะท้องแรกไม่ได้ซาวด์