328 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้องสองหากกัน13ปี เห่อค่ะ ทุกคนในครอบครัวเห่อ มักคิดอะไรแทนคนอุ้มท้องอยู่เสมอ

เห่อมากค่ะลูกคนแรกตอนอายุ​ 44​ รอมานานมากเลยค่ะ​ 8​ ปี​อยากเห็นหน้าลูกน้อยไวๆๆแล้วจ้า

VIP Member

เห่อมากค่ะ ถึงขั้นจินตนาการหน้าลูก ดูเสื้อผ้าให้เรียบร้อยแต่อีพ่อยังไม่ให้ซื้อเลย

เหมือนกันคะ อยากเห็นหน้าแย่แล้ว แล้วที่สำคัญยังไม่รู้เพศเลยจ้า 33สัปดาห์แแล้ว ลุ้นมาก

ซาวคลีนิครุ้ผลเลยจ้า ืถ้ารพ ไม่ซาวค่ะเพราะเราไม่จ่ายต่าง

ท้อง2ค่ะ แต่ก็ยังเห่อเหมือนกัน ลุ้นมากจะได้ลูกสาวไหม อยากเตรียมของอยากคลอดแล้ว🥰😂😂

บ้านนี้คนโตผู้หญิง พ่อกับเเม่เห่อมากกกกก นี้ในท้อง7เดือนผู้ชาย ยังเห่อเหมือนเดิม5555

บ้านนี้เห่อมากคะปล่อยให้มีมา2ปีแล้วเพิ่งมามีนัดคลอดวันคบรอบพอดีเห่อหนักมากจ้า555

เห่อเหมือนกันค่ะนี่แอบหมั่นเขี้ยวด้วยเวลาเราลูบท้องแบบอยากเจอแล้วออกมาซักที55555

บ้านนี้ค่ะ เห่อมาก ซื้อชุดมาตากไปหอมไปมีความสุขแต่พอคลอดมาเเล้วสุขยิ่งกว่าจ้า

เห่อมากค่ะตั้งแต่รู้ว่าท้อง จนตอนนี้ลูกชายคลอดได้5เดือน25วันก็ยังเห่อค่ะ😁😁😁😁