328 ตอบกลับ

เหมือนกันค่ะ เห่อมากๆ อยากเจอหน้าที่สุด ท้องแรก ☺

ลูกคนแรกค่ะ 28สัปดาห์แล้วค่ะ ตื่นเต้นอยากเจอหน้า

เป็นจ้า??? ท้องแรก เพิ่ง16วีค. อยากเจอหน้าแล้วค่ะ 555555

มากๆค่ะอยากเจอหน้าลูกเเล้วตื่นเต้นมากค่ะ

เห่อมากค่ะ เห่อทั้งพ่อทั้งเเม่เลย #ลูกคนเเรกจ้า

555บ้านนี้ท้องสามยังเห่อตั้งแต่อยุ่ในท้องเลยค่ะ

เราเห่อมากกกกก ตื่นเต้น อยากจะคลอดเร็วๆ555555

ของเราลูกคนที่3แล้วยังเห่อและตื่นเต้นยุเลยค่ะ

คนที่2แม่ก็เห่อมากค่ะ 😊😊😊ห่างจากพี่คนโต11ปีค่ะ

เหมือนกันค่ะ แต่ความเห่อนิ้น่าจะพ่อมากกว่าค่ะ