328 ตอบกลับ

บ้านนี้เหมือนกันจ้า ตอนนี้ 28 weeks คุยกับลูกทุกวันคะ😊😊

ลูกคนแรกค่ะ เห่อยิ่งกว่าอะไรอีก ตอนนี้ได้21+4แล้วค่ะ

บ้านนี้คนที่2 เห่อมากกว่าคนแรกอีกค้ะ 28+3อยากออกแล้ว

เห่อมากค่ะ หลงรักเด็กน้อยทั้งที่ยังไม่เคยเจอหน้า

เป็นเหมือนกันค่ะ 30 สัปดาห์แล้วอยากเห็นหน้าใจจะขาด

ท้อง3แล้วแต่ก็ตื่นเต้นทุกครั้งที่อัลตร้าซาวด์ค่ะ

บ้านนี้ก้อเป็นค่ะเห่อคนแรกมากค่ะรอวันเจอหน้าค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้ท้องลูกคนที่3แล้วยังเห่อเหมือนเดิมเลยค่ะ

VIP Member

เห่อเหมือนกันค่าา​ เตรียมของตั้งแต่​ 3​ เดือนแล้ว

เห่อหนักมากค่ะ อยากไห้น้องออกมาเร็วๆอยากเจอแล้ว