328 ตอบกลับ

เหมือนค้าอยากเจออยากหอมอยากดมปากอยากกอดอยากอุ้มใจจะขาด. 😆😍😍

คนที่2แล้วเห่อมากได้ลูกสาวด้วยอยากเจอหน้าแล้ว คนโตผู้ชาย13ขวบ

ขอถามหน่อยค่ะพอดีลูกคนแรกตอนนี้7เดือนแล้วนับลูกดิ้นอย่างไงค่ะ

เราขอตอบเเทนนะคะ ลูกดิ้น1ครั้งเเล้วพักหายไปนับเป็น1ค่ะ เเละดิ้นเป็นจังหว่ะติดต่อกันหลายครั้งก็นับเป็น1ครั้งค่ะถ้าหยุดหายไปประมาณเกิน1นาทีถ้าดิ้นอีกค่อยนับเป็น2ค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ตอนนี้29week ซื้อของเตรียมเกือบครบทุกอย่างแล้ว

ตัวแม่ไม่ค่อยเท่าไหร่ค่ะแต่ครอบครัวส่งนมให้วันล่ะลังเลย

VIP Member

ท้อง4แล้วก็ยังเป็นนะคะ ช็อปแต่ของลูก เคอรี่มาส่งได้ทุกวัน555

คนที่3ก็ยังเห่อคะ อยากซื้อของรอแล้วตอนนี้12wแล้ว นับวันรอเลย

เห่อค่ะ อยากให้เค้าสมบูรณ์ แข็งแรง และออกมาเจอหน้ากันไวๆ💛

คุณแม่นี่ผมไม่รู้แต่ผมนี่สิอยากเห็นหน้าลูกผมแล้ว อยากกอด

เป็นค่ะ...ว่างเมื่อไหร่เป็นลูบท้องทันที อยากคลอดแล้ว555😄