21 ตอบกลับ

VIP Member

พี่หมูแฮม4เดือนกว่าแล้วครับ ลูกรักป๊าเค้าหล่ะ ว่างจากทำงานต้องคอลกันตลอด ห่างลูกไม่ได้เลย😅

ตั้งแต่เริ่มท้องก็เห็นเด็กๆทุกคนน่ารักหมดเลยค่ะ เจอเด็กแล้วอยากเล่นอยากอุ้ม❤️

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ หลงรักเด็กคนนี้😍❤️ น้องน้ำหนาว 3 เดือน 29 วันจ้า

เป็นเหมือนกันค่ะ เวลาเห็นเด็กๆ น่ารักไปหมดเลย ปล น้องน่ารักจังค่ะ

ขอบคุณค่ะ😍

น้องไอเดียร์6เดือน7วันตัวป่วนตอนนี้19.50ยังม่นอนเลยค่ะ

ทุกวันต้องเห็นท่านี้ค่ะ55

มีญา 6m13d ค่ะเริ่มซน แม่ตามจับทั้งวันเลย🤦🏻‍♀️

ขอคิ้วน้องบ้างได้ไหมคะแม่5555

เอ็นดูเด็กทุกคน เวลาไปทำงานคิดถึงลูกมากค่ะ

ภูผาเด็กแสบประจำบ้านครับ 6เดือน23วัน

ว้าววว สุดหล่อออ😁

พลอยเฌอค๊า4เดือนค่ะ

10เดือนละจ้าน้องต้นเก้า

😍😍😍