144 ตอบกลับ

บ้านนี้ตอนท้องแรก ไม่มีอาการแพ้ท้องเลยค่ะ ตอนนี้ท้องสองแล้วก็ไม่มีอาการแพ้ท้องค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกไม่แพ้ได้ผช ท้อง2 แพ้นิดหน่อยได้ ผญ ท้อง 3 แพ้กิรอะไรไม่ได้4เดือนได้ ผช

ไม่แพ้เลยค่ะ แถมกินเก่ง ตอนนี้น้ำหนักพุ่ง13โลแล้วค่ะ ท้อง31วีคแล้วจ้า ทีมผู้หญิงจ้า

เราได้ลูกสาวค่ะ ไม่แพ้อะไรเลยกินได้ทุกอย่าง ตอนนี้37วีคแล้วใกล้ได้เจอกันแล้วค่ะ😊

บ้านนี้ท้องแรก ลูกสาวไม่แพ้ค่ะ ท้อง 2 ยังไม่ทราบเพศ อาการแพ้ก้มีบ้างค่ะแต่ไม่หนัก

บ้านนี้ลูกสาว ไม่รุ้ว่าท้อง มารุ้ตอน 3 เดือน ไม่ แพ้อะไรสักอย่าง ทำงานปกติเลยคะ🤣

บ้านนี้จ้าไม่แพ้เลยเขาบอกว่าได้ลูกสาวจะเบื่อขี้หน้าสามีแต่นี่รักมากหลงมาก5555

แม่บ้านนี้ไม่แพ้เลยคะ กินได้ทุกอย่าง แต่ช่วงแรกจะชอบกินก๋วยเตี๋ยว ลูกสาวคะ

แม่บ้านนี้ไม่แพ้เลยค่ะกินได้ทุกอย่างไม่มีอาการอะไรเลย ลูกสาวค่ะ

ท้องแรกแพ้หนักมากค่ะ ได้ลูกสาว ท้องสองนี่ไม่แพ้เลยค่ะ แต่ยังไม่รู้เพศค่ะ