63 ตอบกลับ

บ้านนี้จะช่วงตั้งครรภ์ใหม่ๆ ชัดก็ 4 เดือนค่ะ เค้าชอบดิ้นฝั่งซ้ายมาก ขวานี่แทบไม่มี และชอบสีชมพูมาก ในใจก็คิดว่าเค้าเป็นลูกสาวนะคะ แอบตั้งชื่อแต่ลูกสาว พอเข้าเดือนที่5 ไปตรวจ ได้ลูกสาวจริงๆค่ะ😁😍

ไม่เคยได้ยินและจำท้องแรกลูกสาวไม่ได้ว่าดิ้นทางไหน แต่ท้องนี้ลูกชายดิ้นขวาตลอดค่ะ งง ว้าทำไมชอบมาอยู่ท้องฝั่งขวาจัง

ไม่น่าจริงค่ะ เพราะ เค้า ลูกดิ้นซ้ายบ่อยมาก ซาวรู้ว่าเพศชายตั้งแต่12 week ล่าสุดเจาะน้ำคล่ำผู้ชาย100%จ้า ตอนนี้ 21 week ❤️

ไม่รู้ว่ามันจะเกี่ยวมั๊ยแต่เราได้ลูกชายส่วนมากนางจะมีกองอยู่แต่ด้านขวาเลยปูดขึ้นมาข้างเดียวทุกวันเลย

อันนี้จิงคะ เหมือนกันเลย 17 วีก ซาวแล้วชายคะ

VIP Member

ของเราเน้นไปทางขวาค่ะ แต่ซ้ายก็บ่อยเหมือนกัน ตอนนี้ 23สัปดาห์แล้วค่ะ ได้ผู้ชายค่ะ

VIP Member

ปกติจะดิ้นไปทั่วท้องทั้งซ้ายและขวาค่ะ ไม่น่าจะเกี่ยวกับเพศลูกนะคะ

บ้านนี้ผู้ชายดิ้นขวาคะ...หนักหน่วงมาก โก่งตัวทีแทบภูเขาไฟจิระเบิด555

ไม่จริงค่ะแม่ บ้านนี้ดิ้นซ้ายบ่อยมาก อัลตร้าซาวน์มาได้ผู้ชายค่ะ

ของเราเป็นแบบนั้นท้องแรกญดิ้นซ้าย​ตอนนี้ท้องสอง​ช​ อยู่ด้านขวา

ไม่จิงคะ เรา 22 w แล้ว ลูกก็ดิ้นไปทั่ว ซ้ายที ขวาที แต่ซาวแล้ว ญ 100% จ้ะ