361 ตอบกลับ

30​ธค.ค่ะ​ ซาวด์เจอหัวใจเต้นแล้วค่ะน้องยังแข็งแรงดีแต่เจอพร้อมก้อนเนื้อของแม่​ พร้อมภาวะแท้งคุกคามค่ะ​ ซาวผ่านช่องคลอดค่ะ​ ไปซาวอีกทีสิ้นเดือนนี้ค่ะ

เท่ากันเลยจ้ะ

บ้านนี้ 7 ธ.ค ตอนซาวด์ดูน้อง น้องนี่เต้นดุกดิกๆแล้วค่ะ พ่อแอบแซวว่าเชื้อพ่อมันแรง 😂 พ่อเค้าชอบเต้นให้ลูกดูค่ะ😄 ตอนซาวด์ 9w3d น้อง 2.74 cmค่ะ

VIP Member

16 ธค กลัวน้องเป็นปากแหว่งเพดานโว่จังเลยคะ วันที่ 4 นี้ฟังผลคัดกรองดาว หมอบอก 70% เป็นหญิงคะ หมอนัดตรวจปากแหว่งอีกครั้งไกนไม่รู้คะ

สู้ๆนะคะ คุณแม่ นี่ก่โดนนัดเจาะน้ำคล่ำ กลัวไม่กล้าเจาะคะ ผลเสี่ยงเยอะมาก นัดคลอด 26 ธันวาคะ

ถ่าย​ 1​ส.ค.​ นี้ค่ะ​ กำหนด​ 17​ ธ.ค​ ค่ะ​ ซาวด์กันเองที่คลินิคคุณพ่อหนูอาชิค่ะ​ ชอบโชว์จู๋มาได้​ 2​ 3​วีค​ แล้วไม่มีหดเลยจ้า

กลัวลูกออกมาแล้วชอบโชว์ให้สาวๆดูจังค่ะ​5555

VIP Member

7ธันวาค่ะ รอดูเพศรอบนี้ว่าจะได้ผู้หญิงรึผู้ชายกันแน่ค่ะ เพราะหมอบอกว่าได้ลูกชายเลยไม่ค่อยแน่ใจเท่าไร

7/12/63​ ค่ะ​ ซาวด์​ดู​หมอบอกน้องตัวโตเร็วมาก​ วัดจากขนาด​ตัวแล้วกำหนดคลอด​อาจเคลื่อนได้​ค่ะ

7ธันวาน้องกลับหัวแล้วตอนนี้36วีคพอดีค่ะเห็นในใบชาวห์ไม่ชัดค่ะรอลุ้นตอนคลอดทีเดียว

11ธ.ค.ค่ะ ท้องสอง ยังไม่มีใบซาวด์มาโชว์เลยค่ะคุณหมอไม่ซาวด์ให้😥 นัดอีกทีก.ค.เลยค่ะ

11ธ.คเหมือนกันค่ะท้องแรกไปซาวด์ตอน7วีคค่ะคุณหมอรับฝากคันเลยค่ะฝากที่คลีนิคนะคะ

กำนดคลอด 2 ธันวาคะ ตอนนี้ 33 วีคต้องผ่าคลอด หนักประมาณ 2โลแล้วค่ะทีีไปซาวมาเมื่อวาน

5 ธันวาค่า ไปได้แต่ใากท้องตอน 5 วีค หมอนัดไม่ได้ไปเพราะย้ายที่ทำงาน กังวลมากกกก 😂