88 ตอบกลับ

อย่าว่าแต่ถ่ายวีดีโอเลยค่ะแม่ แค่เรียกพ่อมาดู มาจับ ก็หยุดไปเฉยๆเลย งงเหมือนกันค่ะ แต่เวลาอยู่คนเดียว หรือ อยู่กับพี่เค้า เค้าจะดิ้นดีมาก บางทีเวลาพี่ชายเค้ามาเล่นท้อง มาหยอกเค้า มีการถีบตอบโต้ก็มีค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นจร้า​ ตอนไม่ถ่ายนะก็ดิ้นขยับไปมาแต่พอเราหยิบมือถือมาจะถ่ายแค่นั้นล่ะ​ เงียบเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นช่ะงั้น😄😄😄

นึกว่าบ้านนี้เป็นคนเดียว ดิ้นแรงมาก ว่าจะแอบถ่ายไว้ เข้าวีดีโอปุ๊ป เงียบกริบ 555😂 30 +2 วีคแล้ว

ใช่ๆๆๆเปนเหมือนกันเลยค่ะยิ่งท้องแก่ขึ้นดิ้นเก่งมากแต่ถ่ายวีดีโอไม่ได้สักที😆😆😆

เป็นค่ะถ่ายไม่เคยทันเลย พอวางโทรสับปุ้ปดิ้นทันทีพอจับหยุดดิ้น สงสัยอายกล้อง😂❤

บ้านนี้พยายามถ่ายบ่อยมาก เวลานอนดูเฉยๆก็ถีบ พอจับโทรศัพท์มาถ่ายนิ่งเฉย

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ ก่อนถ่ายดิ้นอยู่นานมาก พอจับโทรศัพท์ขึ้นมาถ่ายนิ่งเลย

VIP Member

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ บางทีถือโทรศัพท์อยู่นานมากกว่านางจะดิ้นโชว์อีก 😂

เปงเหมือนกันจ้า กะว่าจะเก็บไว้ดูสะหน่อย ไม่ดิ้นเฉยเลยเหมือนรู้อ่า🤣🤣

เป็นคะ บ้านนี้ดิ้นเก่งมากๆ พอจะตั้งกล้องถ่ายเท่านั่นแหละ เงียบกริบ