น้อยใจ

เหนื่อยค่ะ เลี้ยงลูกคนเดียว ไม่ค่อยได้นอนทั้งกลางวันกลางคืน ท้อ น้อยใจไปหมด แฟนที่เราคิดว่าใช่ ยิ่งอยู่ยิ่งเหนอะไรหลายอย่าง เลิกงานมาเราฝากลูกไว้เราจะอาบน้ำก้อบ่นว่าเราไม่อยากเอาลูก ทั้งที่เราเลี้ยงมาทั้งวัน ขอแค่เวลาอาบน้ำ15นาที เราอ้วนพุงเราไม่ยุบก้อบอกว่าเราไม่ดูเเลตัวเอง ไม่ใส่ใจตัวเอง ทำไมพูดดีๆไม่ได้ ให้กำลังใจกันไม่ได้ ขอระบายนะค่ะ ท้อใจ เหนื่อยใจ จิงๆ ตอนนี้แค่มองหน้าลูก กอด หอมลูก เพื่อเปนกำลังใจ สู้ต่อๆไปค่ะ

2 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

สู้ๆนะคะ