77 ตอบกลับ

ไปฝากได้ไม่เกี่ยวเรื่องอายุนะค่ะปรึกษาคุณหมอได้เลยนะปล่อยไว้นานไม่ดีเลย

ไปฝากคนเด่วได้น่ะค่ะ บ้านนี้ยังไปฝากคนเด่วเลย หมอนัดเจาะเลือดค่อยพ่แฟนไป

อายุเท่าไหร่หมอก็ให้ฝากครรภ์ค่ะไม่ต้องคิดมากคิดนานจะได้กินยาบำรุงไวๆ

บ้านนี้พาพ่อไปตอนเจาะเลือดครั้งเดียวค่ะนอกนั้นอิแม่ฉายเดี่ยว​ตลอดค่ะ

เราก็ไปคนเดียว ตั้งแต่10wจนตอนนี้30w แล้ว ลองไปเองดูค่ะ ดีกว่าไม่ทำอะไรเลย

แม่ๆบ้านอื่นตอบแทนไปหมดละ ไม่มีอะไรแนะนำนอกจากไปหาหมอได้แล้วววว!!!

ถ้าแม่ผัวใช้งานจนเราแท้งแจ้งความสิเขาทำเราแท้งแจ้งได้นะกลัวทำไม

สู้ๆน่ะค่ะะะ เดียวทุกอย่างก็ดีขึ้น ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และเด็กค่ะ

ไปคนเดวเลย จะได้เอายาบำรุงมาทานนะคะ อายุน้อยไม่เกี่ยวกันหรอกคะ

ไปเองได้เลยค่ะ ตอนเราท้องเราก้ทำคนเดียวหมด ไม่เกี่ยวกับอายุนะ