33 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ หมดไปกับ เสื้อผ้าเพราะน้องรับงานรีวิวและพรีวิว และก็ขนมค่ะ รองเท้า ของกินค่ะ ตอนนี้สบายสุดคือ ไม่ต้องซื้อเพิส เพราะเลิกแล้ว ส่วนนมน้องได้นมจากโรงเรียน😄❤️❤️

นม แพมเพิส เสื้อผ้า รองเท้า ค่ะ เสื้อผ้าเอฟจนลูกใส่ไม่ทันแล้วส่วนรองเท้า ย่าบอกคนๆเดียวมีรองเท้าสิบยี่สิบคู่ 🤣

TapFluencer

บ้านนี้มีแต่นมผงกับแพมเพิสเลยค่ะหมดเยอะสุดๆ🥹

ถึงจะเสียเยอะก็ไม่เป็นไรค่ะ เพราะคนที่เรารัก

เราคิดว่าของเล่น กับเสื้อผ้าแพงเวอร์

บ้านนี้แพมเพิสกับของใช้เล็กๆน้อยๆค่ะ

ของเล่น + เสื้อผ้า + เที่ยวนอกบ้าน

เสื้อผ้าค่ะ ซื้อจนใส่ไม่ทัน 😅

Super Mum

เกือบทุกอย่างเลยค่า

แพมเพิส มหาหิงค์ ค่ะ