58 ตอบกลับ

แทบไม่เห็น รออีกหน่อยนะคะ ตรวจใหม่ ให้ชัวร์ไปตรวจเลือดเน้อ

VIP Member

เห็นจางๆ ค่ะ รออีก2อาทิตย์ค่อยตรวจใหม่ค่ะอาจจะเข้กว่านี้

ใครใจดีปรับแสงให้แม่หน่อยก็ได้นะคะแม่ทำไม่เป็น😂🙏🏻🙏🏻

มีลุ้นอยู่ค่ะ..ลองตรวจใหม่อีกสัก4-5วันตรวจตอนเช้าดูค่ะ

เว้นระยะ แล้วมาตรวจใหม่ช่วงเช้าฉี่แรกของวันนะคะคุณแม่

ขอบคุณจ้า

ไม่ท้องนะขีดเดียว. แต่ให้ชัวร์ไปตรวจกับโรงบาลเลยคะ

รอสัก4-5วันค่อยตรวจใหม่ค่ะตอนนี้อาจจะท้องอ่อนๆค่ะ

ตื่นเต้นก่อนจะถึง4-5วันอีแม่นอนไม่หลับเลยค่ะ

ท้องค่าา เห็นจางๆ รออีกสักนิดค่อยตรวจอีกทค่ะ

สัก 2 วันตรวจซ้ำนะคะ อันนี้ไม่แน่ใจจริงๆค่ะ

ตรวจใหม่จร้าเพื่อความชัดเจน ขีด2มาลางๆ

ใช่เลยจ่ะ ลางจริงๆนะแม่ไม่ได้ตาฝาดถ่ายเห็นได้แค่นี้จริงๆ