58 ตอบกลับ

คิดว่าน่าจะท้องค่ะ​ เพียงแต่ฮอร์โมนยังน้อยอยู่​ ตอนบ้านนี้ตรวจเจอก็จางๆแบบนี้ค่ะ​ อีกสัก2-3วันตรวจใหม่กับปัสสาวะ​หลัง​ตื่นนอน​ตอนเช้า​ ถ้าท้องมันจะเข้มขึ้นค่ะ​ ส่วนตัวบ้านนี้ตอนไปฝากครรภ์​ จางประมาณนี้​ อายุครรภ์ประมาณ​ 5-7​ วีคเองค่ะ

VIP Member

อ่านผลเร็วไปค่ะ เครื่องมือยังทำงานไท่สมบูรณ์เลย อ่านผลภายใน3นาทีหลังตรวจนะคะ อันนี้เหมือนจุ่มปุ๊บอุปกรณ์ดูดฉี่ยังไม่เต็มทีเลย มันเลยลากเป็นทางยาวและทิ้งคราบไว้แบบนี้

ใช่เลยจ้า ขอบคุณค่ะเดี๋ยวตรวจใหม่ค่ะ

แม่ลองเปลี่ยนยี่ห้อที่ตรวจดู นี่ตรวจครั้งแรกใช้ที่ตรวจ2ยี่ห้อ อันนึงจาง อีกอันชัดแจ๋ววัน ทั้งที่ตรวจพร้อมกัน

ขอบคุณจ้า

ถ้าลุ้นเพราะอยากมี แม่รออีกสัก2-3อาทิตย์ไปตรวจที่รพ.เลยค่ะ ชัวร์สุด ถ้าเจอน้องก็จะได้ฝากครรภ์​เลย🤟🏼

VIP Member

ท้องคะ​ บ้านนี้ก็จางไปถามคนใหญ่เขาบอกไม่ท้อง​บ้านนี้เลยรออีก3-5วันตรวจใหม่ขึ้น2ขีดเข้มคะ

VIP Member

รออีกอาทิตย์ 2 อาทิตย์ค่อยตรวจใหม่นะคะ ถ้าอยากให้ชัวร์ ตรวจเลือดผลก็ยังไม่รู้ค่ะ

Super Mum

แม่บ้านนี้ว่าท้องค่ะ บ้านนี้ก็ประมาณนี้เลย ตอนนี้น้องคลอดมา 10 เดือนแล้วค่ะ

แม่อยากท้องมากจ้า

รออีกสักสัปห์ดานะคะ ค่อยตรวจใหม่ ตรวจหลายๆแบบ จุ่ม หยด ตรวจทุกอันยิ่งดีค่ะ

แม่ตรวจมา2รอบแบบนี้เลนจ้าแต่ถ้านับอายุครรภ์ยัง2สัปดาห์อยู่จ้า

ขอเราก็เป็นแบบนี้ สุดท้ายก็ท้อง แต่ถ้าอยากชัวร์ไปตรวจโรงบาลเลยค่ะ

วันนี้ไปตรวจรพ. แม่ไม่ได้ท้องจ้า ซาวดูก็ไม่เห็นอะไร เสียใจจัง😭😭😭😭😭