21 ตอบกลับ

บ้านนี้พ่อจับท้องและลูบท้องก่อนจะนอนตลอด (ลูบเพื่อให้คุณแม่หลับ เพลินแล้วจะหลับง่ายมาก)​ ชอบดิ้นเวลามือพ่อมาจับ ชอบถีบโชว์เวลาคุณพ่อมาคุยด้วย บางที กำลังจุ้บท้องดีๆ บอกรักลูกอยู่ๆ ถีบหน้าพ่อเลยก็มี น่าจะชิ้นกับพ่อค่ะ 5555

บ้านนี้คุณลูกไม่เห็นใจคุณพ่อเลยสักครั้งค่ะ เราเห็นว่าลูกดิ้นพอบอกคุณพ่อให้ลูบให้คุยด้วย ลูกก็หยุดดิ้นซะงั้น สงสารคุณพ่อเค้านอยล์​มากกลัวลูกไม่รัก😭😭😭😭

ลูกจะรู้สึกถึงอุณหภมูิของแม่มากกว่าคะ พอพ่อมาแตะเค้าจะไม่ค่อยตอบสนอง ต้องพยายามให้คุณพ่อแตะบ่อยๆ เวลาเดิม ๆ ทุกๆ วัน เดี่ยวเด็กน้อยจะเริ่มตอบโต้เองจ้ะ

ผิดกลับบ้านนี้จ้า เวลาพ่อไปจับไปลูบท้องเค้าจะดิ้นตอบสนอง. หรือเปนเพราะพ่อชอบหอมท้องเเละพูดว่าใอ้ตัวเล็กๆ

บ้านนี้เวลานอนดูหนังหรือนอนเล่นสามีชอบให้เอาท้องมาแนบที่หลังคะ เวลาลูกดิ้น สามีว่าลูกถีบหลังตัวเอง555😅😆

5555บ้านนี้ดุเลยคะแม่บางทีเขาไม่เข้าใจว่าลูกดิ้นเป็นยังไงยกเว้นแต่ดิ้นแรงแรงเวอร์ถึงจะรู้สึกคะแม่

เป้นเหมือนกันค้ะเวลาลุกดิ้นแร้วเราให้แฟนเราจับแฟนก้ะบอกว่าม่เห้นลุกดิ้นเรยยสงสัยเหมือนกันน.😆😆

VIP Member

บ้านนี้พ่อขับดิ้นใส่ตลอดคะเพราะลูกชอบคุยกับพ่อตอนนี้22วีคแล้วคะถีบเก่งดิ้นเก่ง

VIP Member

บ้านนี้แต่ก่อนเป็นค่ะ พอพ่อเริ่มลูบท้องทุกวันเรียกเขาทุกวันดิ้นตอบทุกครั้งค่ะ

บ้านนี้ให้จับก่อนจะนอนค่ะลูกจะดิ้นเเรงเป็นพิเศษ55