8 ตอบกลับ

เราเป็นช่วงนอนค่ะ ปวดฉี่ แต่พอกลับมานอนเตัยงจะมีความรู้สึก เสียวเจ็บท้องน้อยแป็ปๆ รู้เลยต้องเดินไปฉี่อีกรอบค่ะ จะมีออกมานิดหนึ่งเหมือนฉี่ค้าง

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ แม่บ้านนี้ต้องโยกตัวเอนตัวช่วยเลยค่ะ บางทีก็ขำตัวเองเหมือนกัน😁😁

เราเป็นคะ หาหมอแล้ว หมอบอกว่า กระเพาะปัสสาวะอักเสบคะ หรือติดเชื้อในช่องคลอดคะ

กระเพาะปัสสาวะอักเสบหรือป่าวค่ะ เหมือนฉี่กลั้นอ่ะ หาหมอนะคะ

Super Mum

มีบ้างเวลาที่กลั้นฉี่ แก้ไขโดยห้ามกลั้นฉี่ค่ะ

VIP Member

ห้ามกลั้นฉี่ กินน้ำเยอะๆจ้า✌️✌️

VIP Member

ฉี่อีกรอบ นั่งนานหน่อยคะ

แนะนำดื่มน้ำเยอะๆค่ะแม่