18 ตอบกลับ

5เดือนถ้าใส่เสื้อผ้าหลวมๆ ไม่มีใครรู้ว่าท้อง พอใส่ชุดคลุมปั๊บ ท้องออกทันที🤣🤣🤣

เหมือนกันเลยค่ะ พอใส่ชุดคุมท้องนี้โตวันโตคืน ตอนนี้เป็น🍈ลูกโตๆเลย

บ้านนี้ก่อนท้อง77พอท้องนำหนักขึ้นมา81ไม่รุ้หลังคลอดจะลดลงไหมน้ำหนัก

ยังกังวลกับน้ำหนักแม่อยู่เหมือนกันค่ะ

ท้อง5เดือนแม่บ้านนี้ก้เป้นชั้นค่ะจาก4ชั้นเหลือ2ชั้นแล้วค่ะ😊

เป็นจ้าแฟนยังว่าไม่เหมือนท้องคนท้องเลย พึ่งมาจึงตอน6เดือนจ้า

เป็นค่ะเราคนอ้วนมีพุงเวลานั้งก็เป็นชั้นเหมือนกัน

คิดว่าเป็นอยู่คนเดียว ท้องแรกค่ะ ตื่นเต้น

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ แต่พอได้กินถึงตึงขึ้นมา555+

ก่อนท้อง82ตอนนี้ได้30+2wหนัก92แล้วค่ะ หิวบ่อยมาก

ของเรา7จะเข้า8งับ ท้องไม่เป็นชั้น