28 ตอบกลับ

เป็นค่ะ กำลังเจอปัญหาแบบนี้เลย แม่ท้อง 5 เดือนเหมือนกัน ทรมานมากเลยค่ะ เพราะเช้ามาก็ต้องไปทำงานด้วย😫

ลูกหิวหรือป่าวคะ บ้านนี้ตั้งแต่5เดือนลุกมากินตอนกลางคืน กินเสร็จเดินไปมา1ชั่วโมง แล้วไปนอนต่อ

เป็นตั้งแต่ช่วง 4 เดือน และก็เป็นมาตลอดค่ะแม่ตื่นมาเข้าห้องน้ำกลางดึกแล้วไม่หลับเลย

เหมือนกันค่ะ ที่สำคัญพอจะหลับเช้าพอดีต้องตื่นเช้ามาดูแลคนพี่ไปรร.อีก เพลียมากค่ะ

เป็นบ่อยค่ะแต่ไปเช็คที่รพ.ลูกแข็งแรงแค่เรานอนพักผ่อนเพียงพอก็โอเครแล้วค่ะ

เป็นเหมือนกันคะ เลยกินซะเลย😅กินกล้วย ไข่ต้ม นม แล้วค่อยหลับได้☺️

เป็นเหมือนกันค่ะ บางคืนก็หลับต่อได้ บางคืนตาสว่างยันเช้าเลยค่ะ

เป็นจ้า แต่พยายามนอนต่อให้ได้จ้า เพราะคุณแม่ต้องทำงานจ้า 😅😅😅

เป็นเหมือนกันค่ะ ตอนนี้5เดือนกว่า นอนไม่ค่อยหลับเหมือนกันค่ะ

เป็นค่ะพอตื้นตอนดึกๆนอนไม่หลับปวดฉี่บ่อยมาก