10 ตอบกลับ

ช่วง16wน้องเริ่มตอดแต่ไม่มั่นใจพอตอนนี้17wน้องตอด2ทีต่อครั้งที่เดิมแรงกว่าแรกๆเลยมั่นใจว่าน้องตอด

ไม่รู้คิดไปเองรึเปล่าคะ ตอนกลางคืนเหมือนในท้องกระตุก คล้ายๆท้องร้อง กระตุกทีเจ็บที 18+5d วันค่ะ

เท่ากันเลยแม่ บ้านนี้กำหนด 12 มิ.ย. เริ่มตอดแต่ยังไม่ชัดเจนค่ะ วันนึงตอดทีสองที เหมือนท้องกระตุก

บ้านนี้กำหนด 11 มิ.ย 😊💝

แล้วแต่วันค่ะ 2วันมานี้ 4-5 ครั้ง ละก้เว้นช่วงไปตอนดคกประมาณครั้ง2ครั้ง

บ้านนี้ตอดหนักมากค่ะรุ้สึกได้เลยตอดบ่อยด้วยชอบเล่นกับลูกเบาๆ 18+4

บ้านนี้19+1wแร้วคะยังไม่รุ้สึกว่าน้องตอดเรย

กี่วีคแร้วงับ

เหมือนท้องกระตุก เสียวๆเหมือนปลาตอดมือคะ😁

ตุบๆคะแม่ บ้านนี้ตอดบ่อยจนคิดว่าท้องร้อง

Super Mum

ตุ๊บๆ บรึ้บๆ ในท้องค่ะ😊

ตุ๊บๆ ค่ะ แต่ไม่แรง