2 ตอบกลับ

ได้ยามาทานเพิ่มไหมค่ะ ตอนท้องเราก้เปนค่ะ เจาะรอบสองเลือดจาง ได้ยามาเพิ่ม แล้วดราก้กินแต่อาหาาที่เน้นบำรุงเลือด เพราะลูกโตขึ้นใช้เลือดเราไปสร้างอะไรต่างๆเพิ่มขึ้น คลอดมาก้ปกติดีค่ะ เคยลองอ่านดูเหนว่าทำให้แม่ตกเลือดได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

คุนแม่กี่วิกแร่วค่ะบ้านนี้ก้อเลือดจางค่ะหมอนัดเจาะเดือนหน้าตอนนี้30+4wค่ะ

ตอนแรกก็กังวลค่ะเพาะเป็นพาหะทังพ่อแระแม่เรย..แต่ก็กินยาตามที่หมอสั่งทุกอยากปกติดีค่ะ..แต่จะมีตรวจอีกรอบก่อนคอดค่ะ