20 ตอบกลับ

36+3 เเข็งบ่อยเหมือนกันค่ะชอบเเข็งเวลากลางคืน เจ็บหน่วงๆเวลาเดินแทบเดินไม่ได้เลยค่ะอยากจะร้องไห้ 😂 อยากแตกแล้วอึดอัด

เป็นเหมือนกันค่ะ ปวดหน่วงเวลาเดิน กำหนดผ่า18 ม. ค. แบบนี้เรียกเจ็บเตือนเหรอคะ

เตือนละจ้า เมื่อคืนแม่ก็มีอาการเตือนท้องแข็ง เจ็บตรงจิมิ บ้านนี้ 34+5

ใช่คะเจ็บเตือนเราตอนนี้ 37+5เจ็บเตือนมา1อาทิตแล้วยังไม่แตกเลย

บ้านนี้กำหนด 27 มกราค้ะ เริ่มมีอาการเเบบเดียวกันเลยจร้า

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ อาการเป็นเหมือนกันเลย

บ้านนี้ก้เป็นประจำค่ะ กำหนดผ่าคลอด 10มกราคมค่ะ

เป็นเหมือนกัลคะบ้านนี้ 37w1dแล้วจ้ากำหนด 15มกรา

แม่บ้านนี้ก้อเริ่มท้องปั้นเหมือนกันจ้า 36+2 w

เหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้36+3w กำหนด19มกราค่ะ