12 ตอบกลับ

เราก้อเปน​แต่เปนสีใส่ๆซึ่มๆออกมาค่ะเปนเมื่อวานก่อน​ แต่ตอนนี้ไม่มีแล้ว​ แล้วก้อเจ็บท้องเตือนค่ะ​ ตอนนี้32+5​ วิค​ ท้องแข็งเจ็บแปรบๆๆไปถึงจิมิ

เจ็บจิมิมากค่ะเเม่ เวลาเดินนี่ร้าวระบมไปหมด

น้ำนมคะ อย่าบีบนะคะนมสีเหลือง​จะมาแค่2ชั่วโมง​หลัง​คลอด​น้อง​เท่านั้น​ เป็นเหมือนวัคซีน​เข็ม​แรกของน้องคะ

ค่ะเเม่ ขอบคุณนะคะ

เหมือนน้ำนมเริ่มไหลหรือเปล่าคะ ถ้าเป็นน้ำนมก็ปกติค่ะ แต่ควรสังเกตอาการอื่นๆด้วยนะคะ

เปนค่ะ เรามีตั้งแต่ เข้าเดือนที่5แล้ว ท้อง3แล้วค่ะ เป็นเหมือนกันทุกท้องเลย

น้ำนมจะเริ่มไหลตอนกี่เดือนค่ะ รู้สึกว่าตัวเองน้ำนมจะน้อย

น้ำนมจ้าเเม่ น้ำนมสีเหลือง เป็นน้ำนมที่ดีต่อเด็กมากจ้า

มีซึมๆออกมานะค่ะ จะ 8 เดือนแล้ว

เป็นคะท้องสอง7 เดือนแล้ว

แม่บ้านนีเป็นจะ 4เดือน

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ 28 w