61 ตอบกลับ

18 สิงหา ยังไม่มีอาการใดๆค่ะ แต่ก็กลัวๆอยู่

เริ่มปวดถี่เหมือนกันค่ะตอนดึก ทีมสิงหา 36w5w

35+5ค่ะ เจ็บแต่ตอนลูกดิ้น กำหนดคลอด12สิงหาคมคะ

ใช่ค่ะกลัวว่าน้องจะแตกก่อนกำหนดคะ

กำหนดคลอด12สิงหาค่ะมีปวดท้องมั่งแล้วค่ะ

บ้านนี้4สิงหาค่ะ ยังไม่มีอาการอะไรเลย 🥰

กำหนด 29สค ค่ะ ปวดไปทั้งตัว บางครั้งท้อง

กำหนดคลอด7สิงหาค่ะ ไม่มีอาการอะไรเลย

ท้องสองด้วยค่ะ แล้วเดินเยอะน่าจะเกิดก่อนกำหนดท้องแรก 39+3ถึงคลอด

กำหนดแตก 1 ส.ค ตอนนี้ยังนิ่งอยู่เลย

35week ค่ะ ช่วงนี้นอนหายใจลำบากมาก

เหมือนกันเลยคะ่ปวด บ่อย ถี่