16 ตอบกลับ

บ้านนี้พยายามมีมา1ปีค่ะ แต่ไปอ่านเค้าบอกลองกินราก30บ้าง โฟลิคบ้าง เลยตัดสินใจไปซื้อโฟลิคที่ร้านยา 90เม็ดๆละบาทค่ะ กินหลังอาหารเช้า กินบ้างไม่กินบ้าง รู้ตัวอีกทีท้องแล้วค่ะ น้ำตาไหลลล 😂 แต่ถ้าไม่ได้ผลตามที่หลายๆคนแนะนำ ลองไปปรึกษาหมอดูนะคะ #ตอนนี้กำลัง17wกับ2วันอยู่เลยค่ะ

ขอสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ค่ะ เราเคยมีแล้วแท้งไป2คนตอนท้องได้5-6เดือน พอคนที่3ขอสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ได้สมใจค่ะ และก็มีลูกมาตลอด

ทานอาหารที่มีประโยชน์เน้นทานคลีนบ้างบางมื้อ และ ออกกำลังกายค่ะ ร่างกายและฮอร์โมนเราจะได้แข็งแรง เดวน้องก็มานะคะ 🥰

ปรึกษาหมอค่ะเรื่องมีลูก บางคนกินยาบำรุงกินยาเร่งเองอะไรเองแล้วมีจริงๆแต่ทั้งน้องและแม่ไม่แข็งแรงก็มีค่ะ

กินราก30ค่ะเพราะปกตไม่ได้ยุกะแฟนตลอดเวลาแฟนเป็นต่างชาติค่ะกินราก30ตลอดมีไรกะแฟนครั้งเดียวติดเลยค่ะ😊

ช่วงใกล้ไข่ตก กินน้ำขิงนะคะ มดลูกจะได้อุ่นทำให้มีเปอร์เซ็นต์ติดง่ายขึ้นดีต่อสุขภาพด้วยค่ะ

ลองหาหมอแมะเมืองนนทบุรีไหมค่ะ เพราะเราได้น้องเพราะทานยาบำรุงที่นั้น https://www.facebook.com/kasemwet/

เราปล่อยมา3-4 ปีก็ไม่มี ไม่ได้กินยาบำรุงนะ แต่ตอนนี้มีแล้ว ✌✌✌✌ ค่ะเดี๋ยวก็มา

แอพนับวันไข่ตกค่ะ ใช้ได้ผลทุกคนที่แนะนำ เหมือนใบเตยอาร์สยามใช้ค่ะ

โหลดแอปมาดุวันไขาตกค่ะ แล้วกินโฟลิคเตรียมเลย บ้านนี้ก้ทำแบบนี้