5 ตอบกลับ

ตอนเราไปซาวก็5วีคนิดๆเหมือนกันค่ะ ยังไม่เจอถุงตั้งครรภ์เหมือนกัน หมอบอกแค่ว่าปากมดลูกหนาขึ้น แต่หมอเขาบอกปกตินะคะ ให้ไปอีกที5ม.ค ค่ะ ลุ้นอยู่เหมือนกัน คุณแม่สู้ๆนะคะ

ได้ค่ะแม่เดี๋ยวมาอัปเดตนะคะ ทางนี้ท้องแรกด้วยจิตตกเหมือนกันค่ะ แต่คุณหมอ บอกปกตินะคะ

Super Mum

บ้านนี้ ตอน6w ไม่มีอาการแพ้ท้องเลยตอนแรกนึกว่าท้องลมเพราะนิ่งมาก ตัดสินใจซาวด์เจอน้องหัวใจเต้นดี แนะนำให้เป็นช่วง 6w นะคะกำลังดี เพื่อจะเจอน้อง เป็นกำลังใจให้จ้ะ💗

ใจเย็นค่ะ บ้านนี้ซาวช่องคลอดตอน4wไม่เจออะไรเลยไม่เจอถุงด้วย หมอนัดอีก3อาทิตย์ สรุปเจอน้องพร้อมหัวใจแล้วคะ

ขอบคุณมากๆนะคะ หลังจากเคลียดมา1อาทิเต็มๆ ตอนนี้ฉีดยาสลายเด็กแล้วคะ อยู่ในช่วงจิตใจแย่มากๆคะ

ของเรา6วีค4วัน ซาวก็ยังไม่เจอ จิตตก อยู่ค่ะ หมอนัดอีกที5มกรา ภาวนาขอให้เจอ☺

ของเค้า6วีค3วัน เจอเเต่ถุงตั้งครรภ์ ยังไม่เจอน้องค่ะ นัดอีกที 4 มกราคม จ้า