2 ตอบกลับ

อยากทราบว่าก่อนหน้าเค้าก็ทำตัวแบบนี้หรอคะ ถ้าใช่ทำไมคุณยังปล่อยให้ท้องอีกอะคะ ทางออกคือหาเงินเองมีเงินเป็นของตัวเองและเลิกกับสามีค่ะ ถ้าเอาแต่พึ่งพาอาศัยเค้าก็จะโดนเค้าว่าแบบนี้แหละคะ คุณก็ต้องมานั่งน้อมรับคำว่าจากเค้าไปตลอด ถ้ารู้สันดานเค้าิยู่แล้วควรพอนัคะเรื่องปล่อยท้องเนี่ย เพราะสภาพแวดล้อมไม่เอื้อให้มีความสุขระหว่างต้องครรภ์เลย

แต่ก่อนไม่เป็นแบบนี้ค่ะมาเป็นหนักตอนท้องลูกคนที่2ได้3-4เดือนแล้วก็หนักขึ้นเรื่อยๆจนตอนนี้เราคิดว่าเราจะเริ่มเป็นโรคซึมเศร้าเราทำงานเองมาตลอดค่ะพึงมาหยุดตอนท้อง

TapFluencer

เราเอาตัวเองออกมาค่ะก่อนท้องก่อนเเต่งก่อนมีลูกเป็นคนดีอยากจะอยู่เเต่กับเรา รักเราห่วงเราพอท้องปล่อยเราเลยค้า อยากเเต่จะออกไปหาเพื่อนชวนทะเลาะ เราถอยเลยกลับบ้านตัวเองไม่ติดต่อไม่ต้องอยากมาเจอลูกไม่ไห้ใช้นาทสลุก ไม่ต้องเซ็นรับบุต