12 ตอบกลับ

5555 นึกออกเลย ของเราก็เป็นชั้นจ้า กลมจริงๆตอน8-9เดือนเลย แต่ละคนไม่เหมือนกันค่ะ ท้องคือท้อง ถ้าหมอบอกว่าลูกปกติก็ไม่ต้องกังวลรูปร่างเลยค่ะ

VIP Member

เหมือนกันเลย ตอนนี้ 7 เดือนแล้วท้องยังเป็น 2 ชั้นอยู่เลยค่ะ บ้านนี้ไม่ออกท้องแต่ไปออกตูดแทน 555

เหมือนกันเรยค่ะออกตูดเเทน

15w ยังแบนราบยุเลยคะ เหมือนคนกินข้าวอิ่ม คุณหมอบอกว่าท้องจะออกช่วง5เดือนคะ

บ้านนี้... เป็น2ชั้นมาจนถึง4เดือนกว่าๆ.. จะนั้นกลมเป็นก้อนเดียว

บ้านนี้เป็นค่ะแต่พอท้องเริมใหญ่เริ่มไม่เป็นชั้นแล้วค่ะ

ท้องจะออกจริงๆ 6 เดือนค่ะ 2-3 เดือนน้องยังเล็กมาก

ตอนนี้5เดือนแล้ว ก็ยังเป็น2ชั้นจ้า พุงเยอะ😂

บ้านนี้ก็เหมือนไม่ท้องค่ะ มาออกช่วง4-5เดือน

ปกติค่ะ แค่ช่วงแรก เดี๋ยวท้องก็ค่อยๆใหญ่ขึ้น

ขอบคุณนะค่ะ💓

เป็นคะบ้านนี้7เดือนยังเป็นชั้นๆยุเลย