26 ตอบกลับ

บ้านนี้เป็นหนักกว่านี้อีกค่ะ แต่พยาบาลบอกว่าหลังคลอดจะค่อยๆหายเอง

ขอบคุณค่ะ เริ่มมีความหวัง😣

เป็นเหมือนกันแต่ไม่ใช่สิวอักเสบเป็นสิวหัวแข็งๆเล็กๆไม่เจ็บ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ จะคลอดแล้ว ยังไม่มีท่าทีจะยุบเลย คันมากกก

ฮือๆๆๆ หัวอกเดียวกันเลยค่ะ

VIP Member

ห้ามเเกะห้ามเกานะค่ะแม่​ หลังคลอดเดี๋ยว​ก็​เริ่ม​จางค่ะ

สาธุๆๆๆ

หลังคลอดถึงจะหายค่ะแม่ ครีมหรือยาอะไรก็เอาไม่อยู่ค่ะ

ขอบคุณนะคะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ จะคลอดแล้วยังไม่มีทีท่าจะยุบ

เห็นแล้วคันมาก หลังคลอดจะค่อยๆหายค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ใจเย็นนะคะ หลังคลอดจะดีขึ้นเองค่ะ

ขอบคุณค่า🥺

เป็นคน ที่หลัง ที่หน้าอก

เป็นที่หลังนิดหน่อยค่ะ