201 ตอบกลับ

นอกจากน้ำหนักขึ้นท้องไม่ออกแล้ว ยังไม่ค่อยรู้สึกว่าลูกดิ้นเลยคะ😂

บ้านนี้เลย ท้องไม่ออกเลยมีแต่ท้องของแม่ ก่อนตั้งครรภ์ 84ตอนนี้ 89แย้ว

ไม่อีอะไรต้องกังวล จอกจากสุขภาพของแม่ กับน้องเลยค่ะ เรา100 ทั้ง2ท้อง

บ้านนี้น้ำหนัก90ตอนนี้ท้อง5เดือนขึ้นมาโลเดียวแอบกังวลเหมือนกันค่ะ

ตอนยังไม่ท้องน้ำหนัก75ท้องได้5เดือน3วันขึ้นมา78โลมากหรือน้อยค่ะ

ก่อนท้อง 78 ตอนนี้ 5 เดือน 97 แล้วค่ะ โดนหมอดุทุกครั้งที่นัดเลย😭😭😭

แม่นน.ขึ้นมา15กิโลเลยค่ะจาก55เป็น70กังวลเหมือนกันพึ่งได้19วีคเอง

เรานำก็หนักขึ้นเหมือนกันค่ะ..อ้วนมากเลย..ท้องเล็กนิดเดียว..ค่ะ

TapFluencer

บ้านนี่ก่อนท้อง 81 ตอนนี้5เดือนหนัก 92แล้ว กังวลเหมือนกันค่ะ😭🥹

เหมือนกันค่ะ ก่อนตังครรภ์ 95 ตังครรภ์ได้ 8เดือน ขึ้น 104กิโล ค่ะ