201 ตอบกลับ

เราท้องคนที่2น้ำหนักก่อรคลอด119โล คลอดลูก3200 หลังคลอด3เดือนน้ำหนักลงเหลือ58โล อย่าเครียดเลยค่ะ😊😊😊

อ้วนเหมือนกันค่ะก่อนท้องหนัก90 พอท้องตอนนี้38 สัปดาห์ หนัก 100 เลยค่ะ ไม่เปนเบาหวานไม่มีความดันสูง

แม่ๆคนไหนหนัก 100 โล หนูขอไลน์หน่อยได้ไหมค่ะ อยากปรึกษาค่ะ ท้องแรกค่ะ หนัก เกือบ 100 โลเหมือนกันค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ มีแต่คนบอกอ้วนเฉยๆรึป่าว ขอให้น้องแข็งแรงก็พอแล้วค่ะแม่บ้านนี้ดิ้นเก่งมาก

อ้วนเหมือนกันค่ะ ท้องไม่ค่อยใหญ่ แทบน้ำหนักขึ้นๆลงๆ เป็นความดันสูงอีกแอบกังวนมากๆเลยค่ะ😞😞

ก่อนท้อง 79 ตอนนี้ 93 ค่ะ 33+4 วีค มีคนทักเหมือนกันค่ะ เค้าบอกว่า ถ้าไม่สังเกตุดีดีแทบไม่รู้ว่าท้อง

แม่บ้านนี้ตอนรู้ว่าท้อง นน 86 ตอนนี้ 5 เดือน นน 84 พุงไม่ออก มีแต่พุงอ้วน เหมือนคนไม่ท้องเลยค่ะ

แม่บ้านนี้ก่อนท้อง92พอท้องแพ้ท้องหนักเหลือ81แต่ตอนนี้น้ำหนักเริ่มขึ้นทีล่ะนิดแล้วค่ะ😊😊

ก่อนท้อง87 ตอนนี้36w 94โลแล้วแม่คุมอาหารอย่าให้น้ำหนักขึ้นเยอะ กินน้ำตาล2รอบน้ำตาลปกติดีค่ะ

ของเราก้น่าจะ100โลเหมือนกัน จนเขาทักว่าท้องจริงไหม เราบอกม่ต้องเชื่อ รอดูตอนคลอดทีเดียว