8 ตอบกลับ

กี่วีคแล้ว อย่าบีบเล่นเดี๋ยวคลอดก่อนกำหนด เช็ดทำความสะอาดปกติค่ะ

ปกติเลยจ้า บ้านนี้17wเอง มีน้ำนมใสๆซึมออกมาจากหัวนมเหมือนกันจ้า

พอหลังจากที่เราคลอดเสร็จเเล้ว มันก้อกายเป็นนมให้ลูกดูดค่ะ. ☺️☺️

เหมือนกันเลยค่ะ บีบนมแล้วมีน้ำใสๆไหลออก 34 วีค แต่ไม่เจ็บนมค่ะ

ปกติจ้า แต่ห้ามบีบเล่นน่ะค่ะแม่ เสี่ยงคลอดก่อนกำหนดค่ะ

Super Mum

ปกติค่ะแม่ แต่ห้ามบีบนะคะ เสี่ยงคลอดก่อนกำหนดค่ะ

Super Mum

ปกติค่ะ แต่อย่าไปบีบเล่น เสี่ยงคลอดก่อนกำหนดค่ะ

ปกติค่ะ