5 ตอบกลับ

เคยหลุดหมอใม่ให้ยากันแท้งกินหรือยาสอดกันแท้งไห้หรอค่ะ บ้านนี้เคยแท้ง หมอไห้ยาวสอดกันแท้ง มา 15 วัน ไห้สอดก่อนนอนทุกคืน บ้านนี้ก้ 7 W ค่ะ แม่รีบไปหาหมอและแจ้ง อาการเลย บ้านนี้ หมอ ไห้มาเลยไปฝากตอน 5 W 3d

ถ้าเคยหลุดให้รีบไปหาหมอนะคะ ของเราก้อเป็นแบบนี้ ไปหาหมอหมอจะฉีดยากันแท้งกับให้ยาฮอร์โมนมากินจร้า

5w จร้า

VIP Member

เเนะนำไปหาคุณหมอนะคะเพราะหนูเคยเป็นเเบบนี้เเล้วคุณหมอฉีดยากันเเท้งให้คะ

สรุปแล้วตอนนี้เป็นไงบ้างคะ

ไปหาหมอมาหมอซาวด์ดูน้องปกติดีค่ะ หมอเลยให้ฉีดยากันแท้ง และนัด follow up อาการทุกอาทิตย์ค่ะ ระหว่างนี้หมอให้งดยกของหนักและพยายามอย่าเดินมากค่ะ ถ้าเป็นไปได้ให้นอนไปเลยค่ะ คุณแม่มีอาการแบบเราหรอคะ

เคยหลุดหาหมอเลยแม่