เราทำไรผิด?

เราพลาดท้องแต่ครอบครัวเราและแฟนคุยกันแล้วจะเอากันยังไงและสุดท้ายก็ตกลงกันด้วยดีเราก็ไม่คิดอะไรเพราะฝ่ายครอบครัวแฟนก็ดีกับเรามาตลอดแต่มาช่วงหลังแฟนเราเริ่มติดต่อไม่ได้(เรากับแฟนแยกกันอยู่)เค้าบอกมีไรให้ติดต่อทางป้าเค้าเราก็เริ่มรู้สึกแปลกๆแต่ก็ยังเฉยอยู่ และเราต้องการจะจัดเตรียมเอกสารไว้แจ้งเกิดลูกเพราะตอนนี้อายุครรค์36สัปดาห์แล้วเราเลยตัดสินใจติดต่อไปทางป้าเค้าเพราะแฟนเราอยู่ จ.พังงา เราไม่รู้เค้าจะเดินทางมาได้ไหม(อยู่ในช่วงโควิด19) เราอยากเตรียมเอกสารไว้ให้เรียบร้อย แต่สุดท้ายคำตอบที่ได้จากป้าแฟนคือ เอาไปทำไร ทุกอย่างมันจบแล้วไม่ต้องมายุ่งกันอีก เราเห็นข้อความเราน้ำตาไหล เพราะเราไม่รุ้ถึงสาเหตุเรื่องนี้เลยเราทำอะไรผิด? ทำไมถึงมาทิ้งเรากับลูกไปแบบไม่มีเหตุผลอยู่ก็หายไปเลยไม่ได้คุยกับแฟนสักคำ???

237 ตอบกลับ

สู้ๆค่ะแม่ เดี๋ยวมันก็ผ่านไป

ฟังจากปากแฟนดีสุดคะ สู้ๆนะคะ

สู้ๆนะคะแม่ เป็นกำลังใจให้นะคะ

ขอบคุณกำลังใจคะ😂

สู้ๆค่ะ เป็นกำลังใจให้🥰

สู้ๆนะค่ะแม่ สู้เพื่อลูกค่ะ

สู้ๆนะค่ะเป็นกำลังใจให้ค่ะ

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ สู้ๆค่ะ

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

สู้ๆน่ะค่ะอดทนไว้เพื่อลูก