14 ตอบกลับ

เรากินแอร์x หมอให้ทานได้ มันแก้แน่นท้อง จุกเสียด ขับลม เป็นยาเคี้ยว มันเป็นยาบรรเทาอาการ กินเมื่อมีอาการค่ะ เราเป็นกรดไหลย้อนค่ะ เรากินยาลดกรดในกระเพาะด้วย หมอให้ทาน

แนะนำให้กินยาขมิ้นชันแคปซูลดีกว่านะคะ สรรพคุณเดียวกัน เป็นสมุนไพร คุณแม่ท้องทานได้ค่ะ ยาตัวนี้เสี่ยงไปค่ะ

กินได้แต่ยาพารานะคะถ้ายาตัวอื่นให้คุณหมอเป้นคนจ่ายดีกว่าคะ

แก้ท้องอืดท้องเฟ้อทานได้ค่ะ แต่ยาแก้ท้องเสียไม่ได้นะคะ

ทานได้ครับ เป็นตัวยาตัวเดียวกับ Air X แต่คนละยี่ห้อครับ

คุณแม่ปวดท้องเนื่องจากอะไรคะ ท้องได้กี่เดือน

VIP Member

หมอให้ทานใช่มั๊ยค่ะ ถ้าหมอให้ทานก็ทานได้จ้า

ต้องปรึกษาคุณหมอที่คุณแม่ฝากครรภ์ด้วยนะค่ะ

มันมีสำหรับคนท้องด้วยนะคะ ทานได้ค่ะ

ถามหมอเลยค่ะ ซื้อยากินเองไม่ได้นะคะ