15 ตอบกลับ

ปกตินะคะ แต่บ้านนี้น้องดิ้นตอน18w ชอบดิ้นขวาดิ้นเก่งมากๆ ได้ลูกชายจ้า

ปกติค่ะ น้องจะไปทั่วเลยค่ะ บ้านนี้บางครั้งดิ้นต่ำจนฉี่จะแตกเลยค่ะ

ปกติคะมีพื้นที่เยอะในการดิ้นช่วง7-9เดือนดิ้นน้อยลงไม่มีพื้นที่

ท้องแรก รู้สึกเร็วมากเลยค่ะ ตอนเราท้องแรก 6เดือนกว่าถึงรู้สึก

VIP Member

ปกติจ้า เผลอๆดิ้นขาน้องจิ้มแถวๆเอว อิแม่ก็ยิ่งบ้าจี้ด้วย🤣

ปกติค่ะ เรา 4 เดือน จะครบ 5 เดือนอีก 2 วันก็ดิ้นทั่วเลยค่ะ 🥰

บ้านนี้ดิ้นขาวแรงมากและต่ำมากดิ้นที่สเทือนมดลูกเลย

Super Mum

ปกติค่ะแม่ น้องสามารถเคลื่อนไหวได้ทั่วท้องค่ะ

TapFluencer

ปกติค่ะน้องจะดิ้นทั่วท้องเลยพื้นที่ยังเยอะ😂😂

ดิ้งตรงกลางกับด้านขวาค่ะ ไม่ค่อยมาทางซ้าย