26 ตอบกลับ

เราท้องผู้หญิงไม่โทรมคะ ท้องลูกชายโทรมมากดำ รักแร้ดำ คอดำ สิวขึ้นหน้า ขึ้นหลังคะ

ไม่เกี่ยวค่ะ เราหน้าไม่มีสิวผิวขาวขึ้นหน้าใส่ชอบแต่งตัวแต่งหน้า เราได้ลูกชาย

Super Mum

บ้านนี้ตอนท้องทั้ง 2 ท้อง หน้าใส ไม่มีสิว ท้องแรกได้ลูกชาย ท้องสองได้ลูกสาวค่ะ

ไม่จริงค่ะ ทางนี้ลูกชาย ขาวใสหน้าไม่มีสิวสักเม็ด ขนาดไม่เคยทาครีม รึ แป้งเรย

แม่บ้านนี้โทรมมากน่าเป้นฝ้าผิวดำมากคนทักว่าผู้ชายแต่ได้ลูกสาวค่ะ

สำหรับเราคิดว่าไม่เกี่ยวกันนะคะการซาวด์ดูเท่านั้นถึงจะรู้ค่ะ😊😊

VIP Member

บ้านนี้ลูกชายหน้าใส ไม่โทรมค่ะ มีแต่คนทักว่าสวยกว่าตอนไม่ท้องอีก🤣

อย่าไปเชื่อคำโบราณ บ้านนี้ไม่แต่งตัว ดำขึ้นมาก ซาวด์มาลูกสาวค่ะ

บ้านนี้ไม่โทรม ผิวใสขึ้นไม่มีสิว ไม่แพ้ท้องได้ลูกสาวค่ะ

VIP Member

แม่ได้ลูหสาว โทรมช่วงแรก ไม่แต่งหน้าไม่แต่งตัวเลยคะ