79 ตอบกลับ

หายไวๆนะคะ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ ✌️✌️

ขอบคุณคะ🥰🥰🥰🙏

ขอให้หายไวๆนะคะ ปลอดภัยทั้งแม่และลูกในท้องค่ะ

สู้ ๆ นะค่ะ ขอให้ปลอดภัยทั้งคุณแม่และน้องนะค่ะ

ขอบคุณคะ🥰🙏

หายไวไวนะคะ ขอให้ปลอดภัยทั้งคุณแม่และลูกนะคะ

ขอบคุณนะคะ🙏🥰🥰

ทางนี้ก็ติดค่ะ แต่ตอนนี้ออกจากโรงพยาบาลแล้ว

คะ หายไวๆนะ ขอบคุณคะ

หายไวๆนะค่ะ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะค่ะ

ขอบคุณนะคะ🥰🥰🥰🙏

หายไวๆนะคะ ขอให้ปลอดภัยทั้งเเม่เเละลูกค่ะ

ขอบคุณคะ🙏

ขอให้หายดีไวๆปลอดภัยทั้งคุณแม่ลูกนะคะ✌️

ขอบคุณนะคะ🥰🙏

เป็นกำลังใจให้ทั้งคุณแม่ และคุณลูกนะคะ

ขอบคุณมากนะคะ

หายเร็วๆ ปลอดภัยทั้งคุณแม่และลูกนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ